ผู้บัญชาการทหารบกเป็นประธานในงานรั้วแดงกำแพงเหลือง ประจำปี ๒๕๖๖ เพื่อแสดงมุฑิตาจิต แด่อดีตครูอาจารย์และนายทหารปกครอง ณ หอประชุมโรงเรียนนายร้อยพระจุลจอมเกล้า
เมื่อวันที่ ๕ สิงหาคม ๒๕๖๖ ผู้บัญชาการทหารบกเป็นประธานในงานรั้วแดงกำแพงเหลือง ประจำปี ๒๕๖๕ เพื่อแสดงมุฑิตาจิต แด่อดีตครูอาจารย์และนายทหารปกครอง ณ หอประชุมโรงเรียนนายร้อยพระจุลจอมเกล้า โดยมี พลโท ไกรภพ ไชยพันธุ์ ผู้บัญชาการโรงเรียนนายร้อยพระจุลจอมเกล้า และคณะให้การต้อนรับ ซึ่งหลังจากเสร็จพิธีแล้วได้ร่วมส่งอดีตครูอาจารย์และนายทหารปกครอง โดยพร้อมเพรียงกัน ซึ่งบรรยากาศเป็นไปอย่างอบอุ่น